![](https://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/06/B-Recovereds.png)
โรงแรม เดย์อิน อ่าวนาง กระบี่ (Days inn Aoanang Krabi) เป็นโรงแรมหนึ่งที่ทำให้เรานั้นประทับใจเช่นกันซึ่งเป็นโรงแรมที่อยู่ติดกับชายหาด เราได้เลือกห้อง Superior SeaView เอาไว้นั้นเองคะ มาดูห้องกันเลยดีกว่าว่าเป็นแบบไหน
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/06/88473-1024x461.jpg)
เตียงบิ๊กไซซ์นั้น พร้อมระเบียงที่กว้างขวางนั้นเองคะ
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/06/88476-461x1024.jpg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/06/88474-461x1024.jpg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/06/88466-461x1024.jpg)
เหมาะสำหรับครอบครัวเข้ามาพักมากเลยค่ะ เดียวเราไปดูระเบียงกันต่อ ระเบียงห้องกว้างมากเลยคะแถมเห็นวิวทะเลได้อย่างชัดเจนมากๆ ขอบอกเลยค่ะว่า ชอบมาก
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/06/88467-1024x461.jpg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/06/88470-1024x461.jpg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/06/88469-1024x461.jpg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/06/87564-1024x461.jpg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/06/P1020143-1024x576.jpg)
ความสุขในทริปกระบี่ของเราพร้อมกับการพักผ่อนหย่อนใจขอเรียกว่า “ห้องแห่งความสุข”