![](https://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/Prasat-Muang-Sing.png)
ปราสาทเมืองสิงห์ เปิดเวลา 08:00 – 18:00 น. ตอนนั้นเราไปกัน 5 คน มีผู้ใหญ่ 4 คน เด็ก 1 คน มีค่าเข้าใช้บริการประมาณ 230 บาท เนื่องจาก ค่าเข้าของคนไทย อยู่ที่ 20 บาท ของต่างชาติ อยู่ที่ 100 บาท ค่ารถยนต์ส่วนตัวอีก 50 บาท
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/P1010895-1024x576.jpg)
เอาภาพบรรยากาศของอุทยานปราสาทเมืองสิงห์ มาให้ชมกันเล็กน้อยค่ะ
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/signal-2022-01-27-062401_005-576x1024.jpeg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/signal-2022-01-27-062401_004-576x1024.jpeg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/85672-461x1024.jpg)
![](https://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/signal-2022-01-27-062401_006-1024x576.jpeg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/signal-2022-01-27-062249_031-576x1024.jpeg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/signal-2022-01-27-062249_025-576x1024.jpeg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/signal-2022-01-27-062401_013-576x1024.jpeg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/85666-461x1024.jpg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/85657-461x1024.jpg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/85653-461x1024.jpg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/signal-2022-01-27-062249_006-576x1024.jpeg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/signal-2022-01-27-062249_027-576x1024.jpeg)
![](http://thannarat.com/wp-content/uploads/2022/05/signal-2022-01-27-062249_003-576x1024.jpeg)
ความสุขเล็กๆในการเดินทางของครอบครัวเรา เป็นช่วงเวลาที่มีความสุขมากๆเลยละคะ ใครที่ชอบแนวประวัติศาสตร์วรรณคดีโบราณต่างๆสามารถเข้าไปชม ที่นี้กันได้นะคะ เพิ่มความอบอุ่น และกิจกรรม ให้กับครอบครัวได้จ้า